വയറ്റിലെകൊഴുപ്പ് അകറ്റാൻ ഇങ്ങനെചെയ്താൽ മതി

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചീത്ത കൊളസ്ട്രോൾ ഇല്ലാതാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന നല്ല ഒരു ഹോം റെമഡി എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കുന്നത് എന്നാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ വളരെ വ്യക്തമായി നിങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ കാണിച്ചു തരാൻ പോകുന്നത്. നമ്മുടെ വൈറ്റിൽ ഒക്കെ ഉണ്ടാകുന്ന അമിതമായ കൊഴുപ്പ് അതുപോലെതന്നെ കുറെ കാലമായി കെട്ടിനിൽക്കുന്ന കൊഴുപ്പ് ഒക്കെ നമുക്ക് ഇനി വളരെയെളുപ്പത്തിൽ ഇല്ലാതാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇനി എങ്ങനെയാണ് ഈ മിശ്രിതം തയ്യാറാക്കി എടുക്കുന്നത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. അതിനുവേണ്ടി ആദ്യം തന്നെ ഇവിടെ ചെറിയ ഒരു കഷണം ഇഞ്ചി എടുത്തിട്ടുണ്ട്. പിഞ്ചു നല്ലതുപോലെ കഴുകി വൃത്തിയാക്കി അതിൻറെ തൊലി ഒക്കെ കളഞ്ഞ ശേഷം ഒരു ഗ്രൈൻഡർ ഉപയോഗിച്ച് അതിൽ ഗ്രേയൻഡ് ചെയ്ത് എടുക്കേണ്ടതാണ്.

അങ്ങനെ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ അതിൻറെ ജ്യൂസ് ഒക്കെ നല്ലതുപോലെ ഇറങ്ങി വരുന്നതാണ്. ജ്യൂസ് മെഷീൻ ഇൽ ഇട്ട് അരച്ച എടുക്കാൻ പാടില്ല നിങ്ങൾ ഇങ്ങനെ തന്നെ ചെയ്യേണ്ടതാണ്. അതിനുശേഷം നാരങ്ങാത്തൊലി ഇതുപോലെതന്നെ നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടതാണ്. ഒരു ടീ സ്പൂൺ അളവിൽ മാത്രം നാരങ്ങയുടെ മുകളിലുള്ള തൊലി നമ്മളിങ്ങനെ ചെയ്ത് എടുക്കേണ്ടതാണ്. അതിനുശേഷം ഒരു നാരങ്ങയുടെ പകുതി ജ്യൂസ് ഇതിലേക്ക് പിഴിഞ്ഞു കൊടുക്കുക. നാരങ്ങയുടെ തൊലി കുഴപ്പം നല്ലരീതിയിൽ ഇല്ലാതാക്കാൻ വേണ്ടി സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. അതിനുശേഷം ഒരു കപ്പിൽ നല്ലതുപോലെ തിളപ്പിച്ച് ചൂടുവെള്ളം എടുക്കുക അതിനുശേഷം ഇപ്പോൾ നമ്മൾ തയ്യാറാക്കിയ മിശ്രിതം ഇതിലേക്ക് ഒഴിച്ചു കൊടുക്കുക. ഇങ്ങനെ ഒഴിച്ചു കൊടുത്തശേഷം 5 മിനിറ്റ് നേരം അത് മൂടി വയ്ക്കുക.